Íslenskt barnastarf og guðsþjónusta helgina 24 til 25 febrúar í Gautaborg

Barna- og fjölskyldusamvera verður í safnaðarheimili V-Frölundakirkju lau. 24. febr. kl. 11.00. Söngur, fræðsla, leikur, brúðuleikhús og góð samvera yngri sem eldri. Börn ásamt foreldrum innilega velkomin. Hressing, kaffi og spjall.  Gengið inn í safnaðarheimilið bakatil, skiltið „barn och ungdom“ vísar á innganginn.  

Verið velkomin!

Íslensk guðsþjónusta verður í Västra Frölunda kirkju sun. 25. febr. kl. 14.00. Íslenski kórinn í Gautaborg syngur undir stjórn Daniels Ralphssonar sem einnig annast undirleik. Kórinn flytur: ”Hymn” eftir Mozart, texti Kristinn Jóhannesson og ”Kvöldvers” lag Tryggvi M Baldvinsson og texti Hallgrímur Pétursson. Kirkjukaffi eftir guðsþjónustu. Verið velkomin!

Einnig verður fræðslufundur með unglingum í fermingarfræðslu kl. 12.00 sama dag.

Bestu kveðjur, Ágúst

Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *