Kirkjuskóli, guðsþjónusta og alþingiskosningar í Gautaborg

Kirkjuskóli og fjölskyldusamvera verður í safnaðarheimili V-Frölundakirkju laugardaginn 15. október kl. 11.00. Söngur, fræðsla, leikur, brúðuleikhús og góð samvera yngri sem eldri.  Öll börn ásamt foreldrum innilega velkomin. Hressing, kaffi og spjall. Gengið inn að neðanverðu, skiltið „barn och ungdom“ vísar á innganginn.  Verið velkomin!

Íslensk guðsþjónusta verður í Västra Frölundakirkju sunnudaginn 16. október kl. 14.00. Íslenski kórinn í Gautaborg syngur. Herbjörn Þórðarson syngur einsöng. Orgelleik og kórstjórn annast Lisa Fröberg. Altarisganga. Barnastund, smábarnahorn.

Kirkjukaffi eftir guðsþjónustu.  Verið velkomin!

Kjörfundur vegna alþingiskosninga á Íslandi verður í safnaðarheimili V-Frölunda kirkju sama dag 16. október kl. 15 til 17. Umsjón hefur Christina Nilroth ræðismaður Íslands í Gautaborg. Velkomin að kjósa.

# Aðrar guðsþjónustur á haustmisseri verða:

Sunnudaginn 23 október kl. 11.00: Samkirkjuleg guðsþjónusta í Þýsku kirkjunni.

Sunnudaginn 27 nóvember kl. 14.00: Aðventuhátíð í V-Frölunda.

Jóladag 25 desember kl. 14.00: Hátíðarguðsþjónusta.

# Aðrar fjölskyldusamverur verða:

Laugardaginn 29 október kl. 11.00

Laugardaginn 12 nóvember kl. 11.00

Laugardaginn 26 nóvember kl. 11.00

 

Bestu kveðjur,  Ágúst

Viðtalstími prests á skrifstofu mán., þri., og fim. kl. 10 til 12 og eftir samkomulagi. Sími 070 286 39 69. www.kirkjan.se

Þetta bréf er sent á netfangaskrá ÍKS í Gautaborg. Vinsamlega látið vita um breytingar á búsetu og netföngum.

Starfsmiðstöð: Västra Frölunda kyrka, Frölunda Kyrkogata 2, 42147 V Frölunda.

This entry was posted in Óflokkað. Bookmark the permalink.

Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *